![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgLtgI37xWlmS6w55DmUBcvTrOc7PfNoV2iIeCt6P5yg2d-w8crWoOHD32A2yrMBCAysuq4Sdh2uuGRQo3VKL-GznkcxUIb7_Bj8o5fcD_ba8xfm7b2pTYq7bHIYJeSy9wj-k7W6cCkLvv2KtWZhzTkGK8YeZM-Jz_GCCUAKuhfu41Wqr3LRMyPlh8utEE6/w640-h360/S__10125397_0.jpg)
วันที่ 20 มีนาคม 2567 นายประยงค์ เลาลักษณ์จรรยา มอบหมายให้ นายศิริศาสตร์ ส่องแสง รอง ผอ.สพป.สุรินทร์ เขต 2 เป็นประธานการประชุมปฏิบัติการ DE ต้นน้ำของคณะกรรมการขับเคลื่อนโครงการโรงเรียนคุณภาพ 1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพระดับเขตพื้นที่การศึกษา และครูผู้ีัรับผิดชอบโครงการของ 5 โรงเรียน ได้แก่ โรงเรียนอนุบาลรัตนบุรี โรงเรียนอนุบาลท่าตูม(สนิทราษฎร์วิทยาคม) โรงเรียนอนุบาลชุมพลบุรี โรงเรียนสนมศึกษาคารและโรงเรียนบ้านระเวียง ณ ห้องประชุมดอกจาน สพป.สุรินทร์ เขต 2
แสดงความคิดเห็น