![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiFIzXVGTEkfR5iimqABKgR5RZtNPIxPJSjGdz3RumCUgcz7VYIKbhSS6WCHzTnHJiLTN4Qa1DGCU-NmXAhKWfMt_O83VoExoflBRxJovQ2pNwXwLCH7wqSB6Tls1fUaOE3kSVqDyT1xNjLSg4gk7vtfNC7mJsBINTXTruP5VgYtE-4oJaREDsJuk1H6hyS/w640-h428/S__9609551_0.jpg)
วันอังคารที่ 13 กุมภาพันธ์ 2567 ศน.อมรรัตน์ ศรีวิเศษ ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา ศน.กุญช์พิสิฏฐ์ คงนุรัตน์ และศน.สุที ชิงชนะ ได้รับมอบหมายจากนายประยงค์ เลาลักษณ์จรรยา ผู้อำนวยสำนักเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุรินทร์ เขต 2 ให้เข้าประชุมร่วมเป็นคณะทำงานขับเคลื่อนโครงการโรงเรียนพัฒนาตนเองเชิงพื้นที่ (TSQA) ของจังหวัดสุรินทร์ ซึ่งได้รับการสนับสนุน จากกองทุนเพื่อความเสมอภาคทางการศึกษา (กสศ.) ณ ห้องประชุมจรัณยานนท์ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดสุรินทร์📍
แสดงความคิดเห็น